Duk-Manufa Anti-alkali Fintin bangon Farko na waje
Sigar Samfura
Sinadaran | Ruwa;Emulsion kare muhalli bisa ruwa;Alamun kare muhalli;Ƙarin kariyar muhalli |
Dankowar jiki | 108Pa.s |
pH darajar | 8 |
Lokacin bushewa | Surface bushe 2 hours |
M abun ciki | 54% |
Adadin | 1.3 |
Ƙasar asali | Anyi a China |
Samfurin NO. | Saukewa: BPR-800 |
Yanayin jiki | Farin ruwa mai danko |
Aikace-aikacen samfur
Umarnin don Amfani
Tsarin sutura da lokutan rufewa
Tsaftace tushe:cire ragowar slurry da abubuwan da ba su da ƙarfi a bango, kuma a yi amfani da spatula don felu bangon, musamman ma kusurwoyin firam ɗin taga.
Kariya:Kare ƙofa da firam ɗin tagogi, bangon labulen gilashi, da ƙayyadaddun samfuran da aka kammala waɗanda ba sa buƙatar gini kafin a yi gini don guje wa gurɓata.
Gyaran Putty:Wannan shine mabuɗin magani na tushe.A halin yanzu, sau da yawa mukan yi amfani da bangon bango na waje mai hana ruwa ko kuma bangon bango mai sassauƙa.
Niƙa takarda sandar:Lokacin yashi, yawanci shine don goge wurin da aka haɗa abin da aka haɗa.Lokacin niƙa, kula da fasaha kuma bi ƙayyadaddun aiki.Yi amfani da rigar emery na ruwa don takarda yashi, kuma yi amfani da raga 80 ko raga 120 don yashi Layer ɗin.
Gyaran juzu'i:Bayan tushen tushe ya bushe, yi amfani da putty don gano rashin daidaituwa, kuma yashi zai zama lebur bayan bushewa.Ya kamata a zuga kayan da aka gama da kyau kafin amfani.Idan putty yayi kauri sosai, zaku iya ƙara ruwa don daidaita shi.
Cikakken goge baki:Saka abin da aka sanya a kan pallet, goge shi da trowel ko squeegee, da farko sama sannan ƙasa.Scrap da kuma amfani da sau 2-3 bisa ga yanayin tushe Layer da buƙatun kayan ado, kuma putty bai kamata ya kasance mai kauri ba kowane lokaci.Bayan ya bushe, sai a goge shi da takarda mai yashi akan lokaci, kuma kada ya kasance mai kauri ko barin alamar niƙa.Bayan an goge abin da aka saka, share ƙurar da ke iyo.
Gina shafi na farko:yi amfani da abin nadi ko jere na alƙalami don yin goga daidai gwargwado sau ɗaya, a yi hattara kar a rasa goga, kuma kar a yi kauri sosai.
Gyara bayan fentin anti-alkali sealing primer:Bayan da maganin alkali sealing primer ya bushe, wasu ƙananan tsagewa da sauran lahani a bango za a fallasa su saboda kyakkyawan ma'auni na anti-alkali sealing primer.A wannan lokacin, ana iya gyara shi tare da acrylic putty.Bayan bushewa da gogewa, sake sake amfani da madaidaicin alkali don hana rashin daidaituwar tasirin fenti na kishiyar saboda gyaran da aka yi a baya, don haka ya shafi tasirinsa na ƙarshe.
Gine-ginen Topcoat:Bayan an buɗe rigar saman, sai a motsa a ko'ina, sannan a tsoma kuma a jujjuya daidai gwargwado gwargwadon rabon da littafin jagorar samfurin ke buƙata.Lokacin da ake buƙatar rabuwar launi a bango, fara fitar da layin raba launi tare da jakar layin alli ko maɓuɓɓugar tawada, kuma barin 1-2cm na sarari a ɓangaren launi lokacin yin zanen.Wani mutum da farko yana amfani da buroshin abin nadi don tsoma fenti daidai gwargwado, dayan kuma ya yi amfani da goga na jere don daidaita alamar fenti da fenti (ana iya amfani da hanyar yin fenti).Ya kamata a hana kasa da kwarara.Kowane fenti ya kamata a fentin daga gefe zuwa wancan gefe kuma a gama shi ta hanyar wucewa ɗaya don guje wa dunƙule.Bayan gashin farko ya bushe, shafa fenti na biyu.
Kammala tsaftacewa:Bayan kowane gini, sai a tsaftace rollers da goge, a bushe a rataye su a wurin da aka keɓe.Sauran kayan aiki da kayan aiki, irin su wayoyi, fitilu, tsani, da dai sauransu, yakamata a mayar da su cikin lokaci bayan an kammala ginin, kuma kada a sanya su ba da gangan ba.Ya kamata a tsaftace kayan aikin injina kuma a gyara su akan lokaci.Bayan an kammala ginin, a kiyaye tsafta da tsaftar wurin, sannan a tsaftace wuraren da aka gurbata da kayan aikin a kan lokaci.Fim ɗin filastik ko tef ɗin da ake amfani da shi don kare bango ya kamata a tsaftace kafin a wargajewa.