Farin latex wani nau'i ne na mannewa, wanda kansa shine matsakaici don haɗa abubuwa da abubuwa zuwa ɗaya.Yana da muhimmin nau'i na samfuran sinadarai masu kyau, kuma fa'idodinsa na zamantakewa da tattalin arziki suna da yawa sosai.
Muhimmin sashi na farin latex shine vinyl acetate, wanda shine mafi mahimmancin albarkatun kasa don samar da farin latex.Dole ne a yi amfani da shi wajen samar da farin latex ta kowane kamfani na yau da kullum, don haka ainihin sunansa shine polyvinyl acetate emulsion.Polyvinyl acetate emulsion ya fito ne a cikin 1929 kuma samar da masana'antu ya fara a 1939. Domin yana da ruwa na tushen ruwa, ba shi da gurɓatacce, ba mai ƙonewa ba, kuma yana da mafi kyawun aiki fiye da manne dabba.Bayan 1945, wani sashi ya maye gurbin manne dabba.Domin tsarin samar da farar ledoji wani farin madara ne wanda aka yi shi da shi a yanayin zafi mai yawa, wasu suna kiransa da farin latex, latex da sauran sunaye.
A halin yanzu, a cikin babbar kasuwar kayan ado, yin amfani da farin latex maras gurɓata muhalli yana ƙara zama mai mahimmanci, kuma yana ƙara samun tagomashi ga mutane.Amma a cikin yawancin nau'ikan farar latex, ta yaya masu amfani zasu bambanta tsakanin mai kyau da mara kyau farin latex?
Da farko, dole ne mu tambayi mene ne tabbataccen abin da ke cikinsa?Wasu ganga suna da ƙaƙƙarfan abun ciki alama a kai.Idan ba haka ba, zaku iya tambayar jagorar siyayya kai tsaye.Gabaɗaya, farin latex don amfanin gida yana da ingantaccen abun ciki na kusan 30% -35%.Idan ya kasance 20% -25%, ana iya manna shi akan itacen gama gari.Mafi girman abun ciki mai ƙarfi, ƙarancin ɗanɗanon da ke cikin farin latex yana ƙara ƙarfi.
Abu na biyu, idan kantin na musamman ya dace, zaku iya buɗe ƙaramin guga na gwaji kuma ku ji daɗin farin latex.Kyakkyawan farin latex yakamata ya kasance yana da ƙamshi bayyananne, ba mai ɗanɗano mai tsami ba ko wasu ƙamshi marasa daɗi.Kyakkyawan farin latex ba ya ƙunshi formaldehyde, don haka yana da lafiya kuma ba mai guba ba.
Na uku, farin latex da ka saya baya zai bushe da wuri yayin amfani.Gabaɗaya, farin latex zai bushe gaba ɗaya bayan awanni 24 na latsawa.Idan bai bushe ba, yana nufin cewa ingancin farar latex ba shi da kyau, ko kuma yanayin ginin yana da ɗanɗano.
A ƙarshe, duba launin farin latex bayan bushewa.Kyakkyawan farar latex mai kyau yana bayyana bayan bushewa, kuma mafi m shine mafi kyau.Kuma bayan bushewar farin latex ɗin, abubuwan biyun da ke makale ba su da sauƙi a cire su gaba ɗaya, wanda ke nuna cewa ƙarfin mannansa yana da ƙarfi sosai.
Zaɓi popar zaɓi babban ma'auni.Tun 1992, 100 masu zaman kansu R&D, ODM da sabis na OEM.
Kera bangon bangon ciki da na waje.
Tuntube mu:
Lambar waya: +86 15577396289
Yanar Gizo:www.poparpaint.com
Lokacin aikawa: Jul-07-2023